Ṣé o nífẹ̀ẹ́ sí bí àwọn ọjà àti iṣẹ́ wa ṣe lè ṣe àǹfààní fún iṣẹ́ rẹ? Sopọ̀ mọ́ ẹgbẹ́ wa lónìí —a wà níbí láti ràn ọ́ lọ́wọ́

fáìlì01
topimg

Ile-iṣẹ Snow Village Ni Ifihan Hotẹẹli Agbaye 31st Shanghai & Ile-iṣẹ Onjẹ, Ti n mu Awọn Ojutu Tutu Patapata

Láti ọjọ́ kọkàndínlọ́gbọ̀n oṣù karùn-ún sí ọjọ́ kìíní oṣù kẹfà, ọdún 2023, HOTELEX Shanghai International Hotel & Catering Industry Expo ni wọ́n ṣe ní Shanghai National Convention and Exhibition Center, èyí tí ó ń so pọ̀ mọ́ ètò oúnjẹ, ìlera àti ìrìn àjò afẹ́, ìdàgbàsókè ìdókòwò àti àtúnṣe ilé iṣẹ́, àti kíkọ́ ààyè tuntun fún àwọn oníbàárà fún àwọn ibi ìrìn àjò afẹ́.
Xuecun Refrigeration gbé ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ọjà tuntun kalẹ̀ bíi àwọn ọjà ìtújáde, àwọn ètò ìtújáde fìríìjì, àwọn ètò ìpèsè oúnjẹ àti àwọn ètò ìtújáde fìríìjì lábẹ́ àtẹ ìtajà níbi ìfihàn náà, èyí tí ó mú àwọn ètò ìtújáde fìríìjì oníṣòwò kan ṣoṣo wá. Ibi ìfihàn náà fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà láti wá sí ọ̀dọ̀ wa fún àbẹ̀wò àti ìjíròrò.

 

 

Ìfihàn ọjọ́ mẹ́rin náà, tó gba 400,000m² àti nǹkan bí 250,000 àwọn olùfihàn, ṣe àfihàn àwọn olùfihàn tó ju 3,000 lọ láti orílẹ̀-èdè China àti ní òkèèrè, tó bo 12 ẹ̀ka oúnjẹ àti ohun mímu bíi àpótí oúnjẹ àti ohun mímu, àwọn ohun èlò tábìlì àti ẹ̀ka ìfọwọ́sowọ́pọ̀, tó ń gbé oúnjẹ àti ohun mímu kalẹ̀ ní gbogbo ẹ̀ka.

Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè iṣẹ́ ògbóǹtarìgì fún ẹ̀rọ ìtútù ìṣòwò, Xuecun ti dojúkọ pápá ẹ̀rọ ìtútù ìṣòwò fún ogún ọdún. Ìfihàn yìí, Xuecun Refrigeration, lọ pẹ̀lú aṣọ ìbora, ní Hall 3H, Booth 3B19, láti ṣe àfihàn àwọn ọjà tuntun àti àwọn àṣeyọrí ìmọ̀ ẹ̀rọ ti àwọn ẹ̀rọ ìtútù Xuecun. Gbọ̀ngàn ìfihàn Xuecun ni a ṣe ní ọ̀nà tuntun àti tí ó fà ojú mọ́ni, tí ó dojúkọ àwọn ẹ̀ka àlejò àti oúnjẹ, tí ó sì ń ṣe àfihàn àwọn ọ̀nà ìtútù ìṣòwò ní onírúurú ipò nínú àwọn ìpín tí ó wà ní ibi iṣẹ́ náà.

 

 

Ní àfikún sí àwọn ọjà pàtàkì tí ó wà ní ìta gbangba, Xuecun tún ń pèsè àwọn ọ̀nà ìdènà òtútù tí a ṣe fún àwọn ilé ìtura àti ibi ìdáná oúnjẹ. Pẹ̀lú onírúurú àwọn ọjà àti agbára ìwádìí àti ìdàgbàsókè tó lágbára, Xuecun lè pèsè àwọn ọjà ìtutù tí a ṣe ní pàtó fún àwọn oníbàárà gẹ́gẹ́ bí onírúurú àìní ìpamọ́ tuntun, ó sì ń pèsè iṣẹ́ kíkún ní R&D, ṣíṣe àwòrán, fífi sori ẹrọ àti ṣíṣe iṣẹ́ láti bá àìní àwọn oníbàárà mu.

 

 

Wọ́n dá ilé iṣẹ́ Zhejiang Xuecun Refrigeration Equipment Co., Ltd sílẹ̀ ní ọdún 2003, ó ní ètò ìdàgbàsókè ọjà, iṣẹ́ ṣíṣe, títà àti iṣẹ́ ìtọ́jú, lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún tí wọ́n ti ń ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀, ó sì ti di olórí nínú iṣẹ́ náà.

 

Ilé-iṣẹ́ náà ń tẹ̀lé èrò “dídára jùlọ, orúkọ rere ni àkọ́kọ́” ó sì ń tẹ̀síwájú láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn òṣìṣẹ́ ìṣàkóso tó tayọ àti ẹgbẹ́ onímọ̀-ẹ̀rọ tó ga jùlọ, wọ́n sì ṣe àgbékalẹ̀ ipò ìṣàkóso ilé-iṣẹ́ tó ti lọ síwájú ní orílẹ̀-èdè òkèèrè àti Ítálì àti àwọn ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ohun èlò ìtútù tó ti lọ síwájú. Ilé-iṣẹ́ náà ti gba “ìwé-ẹ̀rí ètò dídára kárí-ayé ISO9001” “ìwé-ẹ̀rí ètò ìṣàkóso àyíká IOS4001”, nígbà tí àwọn ọjà náà ti gba “ìwé-ẹ̀rí 3C tó pọndandan ti orílẹ̀-èdè” “ìwé-ẹ̀rí EU CE” àti àwọn ìwé-ẹ̀rí ètò mìíràn tó jọra.

 

Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, ìtura Xuecun nípasẹ̀ ìdókòwò tí ń bá a lọ nínú ìwádìí àti ìdàgbàsókè ìmọ̀-ẹ̀rọ àti àwọn ọjà ọlọ́rọ̀, ti pinnu láti fún àwọn ilé-iṣẹ́ ní àwọn ọ̀nà ìtọ́jú òtútù gbogbo agbègbè tí ó ga jùlọ, láti mú kí àwọn oníbàárà ní ìrírí tuntun tí ó rọrùn jù, àwọn ọjà ìtọ́jú òtútù Xuecun gbajúmọ̀ ní ọjà.

Fi Ifiranṣẹ Rẹ silẹ:

Àwọn ọjà wa ti gba àwọn ìwé-ẹ̀rí kárí ayé nípa ààbò, ìgbẹ́kẹ̀lé àti iṣẹ́.